Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอไดร์ฟเวอร์DVD AcerAspire5500Z

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอไดร์ฟเวอร์DVD AcerAspire5500Z

รบกวนหน่อยครับ พอดีผมหามานานแล้วหาไม่ได้เลย ต้องลงวินโดว์ใหม่อย่างเดีวเหรอครับ เพราะผมกดอัพเดทแล้วผมเลือกอัพเดททั้งหมดเลย ทั้ง hardware software และ windows พอรีสต๊าดมา ดีวีดีหายเลย บอกว่าไดร์ฟเวอร์ไม่ตรง เพราะตรง managerขึ้นเครืท่งหมายตกใจ รบกวนใครใช้รุ่นนี้อยู่แบล็คอัพไดร์ฟเวอร์ให้ผมหน่อยครับ แบล็คอัพใช้โปรแกรมมายไดร์ฟเวอร์หรือส่งลิ้งค์ให้ผมโหลดไงก็ได้ครับ รบกวนหน่อยนะครับพยายามเองแล้ว ไม่สำเร็จครับ
Working...
X