Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Asus EEEPc 1005HA 99% สวยจริงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย Asus EEEPc 1005HA 99% สวยจริงครับ

ใครสนใจดูตามลิ้งเลยครับ
    ไม่ไวรัสชัวครับ
    http://www.flashfly.net/forums/viewt...377&highlight=

คร่าวๆนะครับตัวนี้เป็นรุ่นที่นิยมและดีที่สุด
    ในทั่วโลกครับ หายากมากช่วงนี้ที่พันทิพย์ ก็ไม่ยอมออกมาขายครับต้องซื้อที่ศูนย์เท่านั้นครับ
    ประกันปีเต็มครับสวย ราคาผมขาย14,000
    มาดูของได้ครับหรือเข้าตามเวบก็ได้ หรือโทรมาก็ได้ครับ 081-988-4763
    ผมใช้ไปไม่ถึงสิบชั่วโมงเลยครับ
    ขายเพราะพอดีแม่ซื้อ MACBOok มาให้วันเกิดครับ ขอมาตั้งนานดังมาซื้อให้ตอนนี้
    กะเซอร์ไพร์ผม เลยซื้อมาชนกันครับ ก็เลยตัดใจขายครับ ไม่ได้เสียหรือย้อมเลย
    กะว่าถ้าขายไม่ได้ก็คงใช้เองครับ

แต่มี2เครื่องง่ะ ไม่รู้จะใช้เครื่องไหนดีฮือๆๆ

Comment

มือ1 ตัวนี้ 11900 ฿ ไม่ใช่เหรอคับ

Comment

ที่ไหนครับบอกหน่อยดิจะได้ไปซื้อ ดูSpec ดีๆนะครับมันมีสองSpec
        ดูดีๆนิแบบนี้เฮียเสียหายนะเนี่ย

Comment

Done

Comment

Working...
          X