Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่องเสียบลำโพงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่องเสียบลำโพงครับ

ผมใช้ M/B P4P800SE
    คือว่า เคส ของผมมันไม่มีรูเสียบแจ็คข้างหน้าอะครับ อยากจะทำให้มี ทำได้ไหมครับ
    (เพราะบางทีอยากจะเอาหูฟังมาเสียบฟังคนเดียวอะครับ)
    ***ถ้าเสียบจากข้างหลังสายมันไม่ถึงงะครับ***

ซื้อแจ็คสเตอร์รีโอแบบ 1ผู้1เมีย มาต่อ 10 บาทครับ ถึงหน้าเคชเลยครับ

หรือเอาสวยๆหน่อยก็พวก รีเดอร์การืด มีรูเสียบหูฟัง

Comment

คืออยากให้มันใช้ได้ทั้ง 2 รู ทั้งข้างหน้าและข้างหลังเลยได้ไหมครับ

Comment

เสือไบเหรอ ทั้งรูหน้าทั้งรูหลัง
        ผมก็แค่คนลามก

Comment

ก้ซื้อตัว วายมาซิครับ เอากี่รูก็ต่อเข้าไปครับ

Comment

Working...
          X