Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ อีกนานแค่ไหน AMD ถึงจะผลิต CPU Dual core แรง ๆ แบบ E8600 ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่ อีกนานแค่ไหน AMD ถึงจะผลิต CPU Dual core แรง ๆ แบบ E8600 ได้

2 หัว แรงสุด AMD อย่าง 6400+ เทียบเท่าแค่ E6600 ซีพียูตกรุ่นค้างปีจากอินเทล

7750 ออกใหม่ แต่เน่ากว่าเดิม

อีกนานเท่าไหร่ 2 หัว AMD ถึงจะแรงเท่าอินเทล

อืม...
    ซือโหงกุน เเปลงร่างเป็น ซุปเปอร์ไซย่า อีกแล้ว

Comment

ไม่ได้ว่าอะไรน่ะท่น แต่ผมว่าทรรศนคติและความคิดเห็นของท่านอันตรายจริงๆ เท่าที่ใช้มาทั้ง 2 ค่ายผมไม่รู้สึกว่ามันแตกต่างเลยนะ แต่ราคาน่ะต่างนะ
      amd ไม่ได้เลวร้ายอย่างที่ท่านคิดหรอกครับ
      Last edited by T-lymphocyte; 23 Jan 2009, 11:01:39.

Comment

X2 4200+ ผมแรงพอๆก็ E8400 แต่ราคาถูกกว่า 3เท่าอะ

Comment

แค่นี้ AMD ก็แรงแล้วครับ ท่านดูราคาบ้างดิ

Comment

แรงตามแบบฉบับครับของใครของมัน จะค่ายไหนก็แรงเหมือนกันครับ อยู่ที่ท่านครับว่าสามารถใช้งานได้เต็มประสิทธิภาพหรือไม่

Comment

เปิดเทอมไวจริงๆ ตั้งได้ทุกวัน

Comment

ตั้งเพื่ออะไรครับ จะเอาแบบบอลไทย-เลบานอนเหรอครับ

Comment

ถ้าเค้าทำออกมาแล้วท่าจะซื้อเหรอ

Comment

Originally posted by WesleyAurelio View Post
                    2 หัว แรงสุด AMD อย่าง 6400+ เทียบเท่าแค่ E6600 ซีพียูตกรุ่นค้างปีจากอินเทล

7750 ออกใหม่ แต่เน่ากว่าเดิม

อีกนานเท่าไหร่ 2 หัว AMD ถึงจะแรงเท่าอินเทล
                    ด่วยความปราถนาดี แนะนำท่านไปใช้ intel ครับ เพราะ amd คงไม่มีทางแรงกว่าแน่นอน

Comment

ไม่ไหว

Comment

เค้ารอท่านอยู่ไง เก่งแล้วนี่ ไปสมัครดิ แล้วพัฒนาออกมา อิอิ

Comment

ผมงบน้อยครับ เลยเน้น CPU ไม่แพงมาก ไม่งั้นถอยการ์ดจอแรงๆ มาเล่นไม่ได้

Comment

ใช้มันอยู่ ทั้ง 2 ค่ายนะ ผมว่าชอบเเบบไหนก้อชื้อเเบบที่ชอบเเหละ บังเอิญชอบ 2 ค่าย งั่กๆๆ

Comment

ว่างจัด เลยทุยได้ทุกวันสินะ

Comment

Working...
                              X