Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4870 IceQ4+ Turbo/1GB + ASUS P5KPL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 4870 IceQ4+ Turbo/1GB + ASUS P5KPL

ขอรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
    คืออยากทราบว่า
    HIS 4870 IceQ4+ Turbo/1GB จะใส่กับ ASUS P5KPL เฉยๆนะคับ
    จะใส่ด้วยกันได้รึป่าวคับ

ปล.ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะคับที่ช่วงนี้ตั้งกระทู้บ่อย

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ดันๆ รบกวนด้วยนะคับ

Comment

.. HIS 4870 IceQ4+ Turbo/1GB .. มันก็ การ์ดจอ PCI-E ไม่ใช่เหรอครับ ..ถ้าใช่มันก็ใส่ได้ปกตินิ

Comment

ได้ครับ มานเป็น pci-ex 16x ด้วยกัน

Comment

4870 มัน pci-e 16x(2.0) อะคับ
          แต่บอร์ดมันเป็น pci-e 16x เฉยๆอะคับ

Comment

ใส่ได้
            เห็นลายเซ็นต์ผม ปาว
            นั้น 9800GTX+ (PCI E 2.0) ใส่เมนบอร์ด GA-DQ6 P965 (PCI E 1.0) อยู่นะนั้นนะ
            ดูๆ อาจจะไม่แรงเต็มที่ก็เถอะ แต่ก็พอใช้ได้ ^^

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาตอบคับ โดยเฉพาะคุณ TWK. คับ

ขอบคุณมากๆคับ

Comment

Working...
              X