Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ๊ยนทั้งหลาย ช่วยข้าพเจ้าที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ๊ยนทั้งหลาย ช่วยข้าพเจ้าที

พอดีผมลง วินโดว์ส ใหม่ ให้ลูกค้า แต่ พอลงเสร็จปุ้ป มันไม่เข้า วินโดว์ส อะครับ เป็น ที่การ์ดจอเปล่าไม่รู้ ผมลองเอา การ์ด จอ อีก ตัวมาใส่ มัน บูต เข้า แต่เอา ตัวที่ ผมคิด ว่า มันเสีย ไปใส่ อีกเครื่องมันก็บูต อีกเครื่องเข้าอะครับ จนปัญญาแล้ว ครับ ช่วยทีครับ เมนบอร์ดของเครื่อง นะครับ
    ECS p965t-Arec1.0b ถ้าเป็น ที่การ์ด จอจิง ทามไม ผมเอา ตัวที่ คิดว่าเสียไปลองอีก เครื่องบูทเข้าแต่กลับมาใส่เครื่องเดิทของมันไม่เข้า บูทไม่เข้าอะครับ งง ช่วย ทีนะครับ ท่าน เซียน

กำลง Windows ใหม่ทำไมจะการ์ดจอเสียล่ะ ลองเปลี่ยนแผ่น Windows สิ

Comment

เปลี่ยนแล้วครับ เปลี่ยนหลายแผ่นแล้วด้วยครับ เป็นเหมือนเดิม อะครับ

Comment

อาการนี้ไม่ใช่แผ่นแล้วครับ ลองเปลี่ยนแรมคู่ใหม่ครับ

Comment

เป็นที่บอร์ดนะคับ ชิพที่เป็นตัวเชื่อมระหว่างการ์ดจอกับฮาร์ดิสมันเจ้งคับ

Comment

Working...
          X