Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ราคา M2N-E บ้างครับ ตอนนี้ราคาเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ราคา M2N-E บ้างครับ ตอนนี้ราคาเท่าไร

ใครรู้ราคา M2N-E บ้างครับว่าราคาตอนนี้ ขายอยู่เท่าไร พอดีจาซื้อ เมนบอร์ดใหม่ เห็นเขาแนะนำกัน

3400+- หายากหน่อย

Comment

ใช้แล้วเสถียรดีไหม แล้วถ้าใส่กับการ์ด PCI 2.0 แล้วได้ไหม ? เพราะ ?

Comment

3400-3500 pantip เห็นอยู่เยอะเหมือนกันนะครับ

Comment

ตามข้างบน

Comment

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

Originally posted by meen182 View Post
              3400-3500 pantip เห็นอยู่เยอะเหมือนกันนะครับ
              มีขายอยู่ร้านไหนครับผมไปไม่เคยเจอสักที เดินหาจนเมื่อย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

3480 ที่เซียคับ^^

Comment

Originally posted by PANSA View Post
                    มีขายอยู่ร้านไหนครับผมไปไม่เคยเจอสักที เดินหาจนเมื่อย
                    ลองดูที่ busitek และก็ที่อยู่หลังร้าน Busitek ดูครับยังเห็นอยู่ครับ

Comment

ใช่ครับวันนี้ยังเห็นที่ busitek อยู่เลย กล่องสีเขียวๆนะ เหลืออยู่ประมาณ3-4ตัว

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                        ลองดูที่ busitek และก็ที่อยู่หลังร้าน Busitek ดูครับยังเห็นอยู่ครับ
                        Originally posted by elephanter View Post
                        ใช่ครับวันนี้ยังเห็นที่ busitek อยู่เลย กล่องสีเขียวๆนะ เหลืออยู่ประมาณ3-4ตัว
                        ขอบคุณครับ

Comment

ที่เซียร์ ขายอยู่ร้านไหนครับ

Comment

Originally posted by tiksna2 View Post
                            ที่เซียร์ ขายอยู่ร้านไหนครับ
                            autonet ชั้น2 อะคับ ผมก้อซื้อจากร้านนี้^^

Comment

ถ้ามือสองก็ 2xxx คับ

Comment

Working...
                              X