Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก CF 4850 top กะ 4850x2 top อยากรู้ว่าจะใหวใหมคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก CF 4850 top กะ 4850x2 top อยากรู้ว่าจะใหวใหมคะ

หวัดดี ทุกๆท่านค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ตอนนี้มี Gview titanium 500w (หัวpinสีเขียวๆ)
    บอร์ด p5kpl/1600 ,
    E2180 Doucore,
    Ram 800x2 2ตัว(4g) ,
    HD 360 sata 1ตัว
    Drive1ตัว

มี4850topอยู่แล้วอยากจะCrossfire 4850 top กะ 4850x2 top จะใหวใหมคะ (ถ้าไม่ใหวมีตัวใหนแนะนำบ้างคะ) ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อ้อลืมบอก ตัว4850 ram512 DDR3นะคะ

Comment

Gview titanium 500w ปิดเกมได้เลย

หา psu เทพๆซักตัว แล้วก็ mb ใหม่ด้วย

แต่ไม่รู้ว่า crossfire ได้รึเปล่า

รอท่านเทพข้างล่าง อิอิ

Comment

ผมคิดว่าท่าทาง psu คงจะไปไม่รอด ส่วน cf ตามเทพข้างล่างอีกทีครับ

Comment

ค่าบอร์ด กับค่าการ์ดจอ ผมว่า เอาเงินไปอัพ CPU+การ์ดจอเดี่ยวแรงๆ จักเห็นผลชัดกว่า

Comment

เปลี่ยนบอร์ด+ Cpu....ก่อน อันดับแรก

Comment

เห็นด้วย บอร์ด > CPU > PSU > การ์ดจอ ^^

Comment

Working...
              X