Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องการอัพเน็ตของTTจาก 1M ไป 2M

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องการอัพเน็ตของTTจาก 1M ไป 2M

ของผมนี่ตอนแรกใช้1Mมันก็วิ่ง300-700k มาวันนี่ก็ยังวิ่งเท่าเดิมเลยลองโทรไปสอบถามที่TT

พี่ครับเมื่อไหร่เน็ตผมจะได้รับการอัพเป็น2Mครับ

>>เด๋วตรวจสอบให้ค่ะ เน็ตของคุณได้รับการอัพเป็น2.5Mแล้วค่ะ(กำเวงทำไมยังวิ่งเท่าเดิมหว๋า)

แล้วทำไมมันยังวิ่งเท่าเดิมอยู่ครับ300-700k อีกเบอร์หนึ่งผมเปิดใหม่วิ่ง1M-1.5M

>>เด๋วตรวจสอบให้ค่ะ จากการตรวจสอบต้องส่งเรื่องไปให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบอย่างละเอียดอีกทีค่ะ

อีกเรื่อง ดูดีวันดีเน็ตTTใช้ไม่ได้ซะงั้น ไอ้เราก็ไม่เก่งคอมด้วย ทำไมเล่นเน็ตไม่ได้หว่า สงสัยเร้าเตอร์เสียลองเปลี่ยนดูเอ้าไม่หายทำไงดีหว๋า เช็ดอะไรมั่วๆดูก็ยังไม่ได้(สงสัยเป็นเพราะใช้วิสต้า)หรือไปเอาXPมาลงก็ยังไม่ได้ โทรไปถาม2ครั้งบอกให้ดูเร้าเตอร์บอกสัญญาณก็ส่งไปน่ะแต่เร้าเตอร์ไม่เห็นอะไรเนี่ยแระ มาวันนี่โทรไปเค้าถามusernameกับpassก่อนเลย ผมก็บอกไปเค้าบอกว่าไม่ใช่เอ้าแล้วที่ปินมาให้อ่ะ บ่นการไปมาไปสักพัก โอเคสรุปusernameกับpassผิดเวงกำของตู อดเล่นไป3วันเพราะusernameกับpassผิด
    ได้กลับมาว่า"ขอโทษค่ะพนักงานลืมโทรไปบอกคุณ"
Working...
X