Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งเคลมเลยดีมั้ย S-Video ภาพเป็นขาวดำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งเคลมเลยดีมั้ย S-Video ภาพเป็นขาวดำ

ASUS Radeon 7000 64 MB ต่อออกทีวีแล้วภาพมันเป็นขาวดำครับ ยังหาสาเหตุไม่ได้ว่าเป็นที่อะไร เหลือประกันเดือนสุดท้ายแล้ว ถ้าเสียจะได้รีบเคลมครับ

รีบเลยท่าน เพราะรุ่นนี้เขาไม่มีแล้วเขาคงเปลี่ยนเป็น9600มาให้

Comment

Originally posted by ve28 View Post
      รีบเลยท่าน เพราะรุ่นนี้เขาไม่มีแล้วเขาคงเปลี่ยนเป็น9600มาให้
      สาธุถ้าเป็นอย่างนั้นจริง ก็แจ่มเลยสิครับ ว่าแต่ที่เซียร์ร้านไหนรับเคลมของ DCOM มั่งคับ

Comment

Working...
      X