Announcement

Collapse
No announcement yet.

compaq V3407TX ตัวการ์ดจอนี่ เป็นการด์แยกหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• compaq V3407TX ตัวการ์ดจอนี่ เป็นการด์แยกหรือเปล่าครับ

อยากถามพวกพี่ๆที่เคยใช้รุ่นนี้ พอใช้ได้หรือป่าวคับ คือเล่นเกม เขียนโปรแกรม ฟังเพลง ดูหนัง
    เกมส์ก้อพวกDot A Warcraft III SF ประมาณนี้อ่ะคับ
    หรือจะแนะนำตัวไหนให้ผมก้อได้คับ ขอราคาใกล้เคียงกับตัวนี้คับ

การ์ดจอ nvidia geforce go7200 ใช่ไหมคับ
    ถ้าใช่ มันเป็นการ์ดจอแยกคับ เล่นเกมที่คุณบอกมาได้ครับ

Comment

Go 7200 มี 2 รุ่นครับ รุ่น 128Mb(บางท่านบอกว่า Onboard) กับรุ่น 256MB(การ์ดแยก)

ในตัวนี้จะเป็นรุ่น แรกครับ ประสิทธิภาพด้อยกว่ารุ่นหลังมากครับ (ดูจากคะแนน Aqua Mark)

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำ
        แล้วพอจะมีรุ่นไหนที่ราคาใกล้เคียงกันแต่คุณภาพดีกว่าพอจะมีบ้างไหมคับ

Comment

เป็น Note Book รุ่นที่มีการ์ดจอแยก ที่ราคาถูกที่สุดเลยมั้งตัวนี

Comment

Working...
          X