Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงแฟนพันธุ์แท้เกมส์FarCryครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงแฟนพันธุ์แท้เกมส์FarCryครับ

น้องใหม่เกมส์FarCryหาทางออกไม่ได้ อยากได้แผนที่ของเกมส์ครับ

ติดตรงไหนครับ เกมนี้มันไม่มีบอกแผนที่นะ

Comment

ติดอยู่ในอุโมงค์หาทางออกไม่ได้ แต่ก็ขอบคุณเพื่อนๆที่ส่งวิชามารพลังเต็มร้อยมาให้นะครับ คาดว่าจะเครียร์ได้ในไม่ช้านี้จะได้ไปลุยF.E.A.R.เสียทีครับ

Comment

ติดอุุโมงค์ไหน เอาภาพมาให้ดูดิ ผมบอกได้ มีหนังสือด้วย

Comment

ผมติดตรงฉากที่มันจะมีสะพานเชื่อมต่อตามต้นไม้แล้วข้างล่างมันจะมีตัว สัดปะหลาดเยอะๆอะพอเดินไปถึงตึกผมหาการ์ดคีเปิดประตูไม่เจอะอะหาจากไหนอะครับ

Comment

Originally posted by Judus View Post
            ผมติดตรงฉากที่มันจะมีสะพานเชื่อมต่อตามต้นไม้แล้วข้างล่างมันจะมีตัว สัดปะหลาดเยอะๆอะพอเดินไปถึงตึกผมหาการ์ดคีเปิดประตูไม่เจอะอะหาจากไหนอะครับ
            เดินวนดูดีๆครับมันจะมีสะพานล้มอยู่เราสามารถเดินขึ้นไปบนตึกไปเอาคีย์การ์ดได้ครับ

Comment

Originally posted by dankdoi View Post
              ติดอยู่ในอุโมงค์หาทางออกไม่ได้ แต่ก็ขอบคุณเพื่อนๆที่ส่งวิชามารพลังเต็มร้อยมาให้นะครับ คาดว่าจะเครียร์ได้ในไม่ช้านี้จะได้ไปลุยF.E.A.R.เสียทีครับ
              ตรงนี้รึเปล่า

Comment

เดินวนดูดีๆครับมันจะมีสะพานล้มอยู่เราสามารถเดินขึ้นไปบนตึกไปเอาคีย์การ์ดได้ครับ
                ผมเดินขึ้นไปบนตึกได้แล้วอะครับแต่หาการ์ดคีไม่เจอมันอยู่ตรงไหนอคะรับ

Comment

Originally posted by Judus View Post
                  ผมเดินขึ้นไปบนตึกได้แล้วอะครับแต่หาการ์ดคีไม่เจอมันอยู่ตรงไหนอคะรับ
                  เดินเข้าไปข้างในตึกแล้วจะเจอตัวประหลาดอยู่2ตัวจัดการมันก่อนแล้วหาประตูเลื่อนที่มีไฟสีแดงที่อยู่ชั้นนั้นเดินเข้าไปจะเจอตัวประหลาดอีก1ตัวแต่มันจะหนีไป จะมีศพนอนอยู่คีย์การ์ดจะตกอยู่ไกล้ๆเมื่อได้แล้วใช้คีย์การ์ดเปิดประตูที่อยู่ไกล้ๆเข้าไปข้างในสับสวิตเพื่อเปิดประตูรั้วแล้วเดินออกจากตึกไปที่ประตูรั้วที่เราเปิดเลย

Comment

ใช่แล้วครับคุณYuE เราจะออกยังไงเหรอครับ

Comment

ในที่สุดก็เคลียร์ ขอบคุณวิชามารที่เพื่อนๆส่งให้นะครับ

Comment

ขอต้อนรับเข้าสู่สมาคมคนรัก FAR-CRY ครับ เป็นเกมส์ที่ผมรักมากเลยนะ

Comment

กำลังเริ่มบรรเลงCOH อยู่ครับ ภาพสวยจังครับ

Comment

Working...
                          X