Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามนิดนึ่งครับ Galaxy 9600 GT ร้านไหนถูกสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามนิดนึ่งครับ Galaxy 9600 GT ร้านไหนถูกสุดครับ

รบกวนสอบถามนิดนึ่งครับ Galaxy 9600 GT ร้านไหนถูกสุดครับ
    เท่าไหร่
    ถามอีกหน่อยครับ อย่าว่าหลังเขา... เลยนะครับ
    ไอ้ร้าน tk ที่ว่าเนี๊ยะ ชื่อเต็มคือร้านอะไรครับ
    พอดีมือใหม่ครับ
    ขอบคุณครับ

tk com พันทิพ ชั้น1

www.tkcom99.com

Comment

ร้านนี่เเหละคตรับผมไปวื้อมา เมื่อ พฤหัสที่ผ่านมา 3600 บ. ผมว่าคุ้มเลย สำหรับ 3600 บ นี่เล่นเกมได้ทุกเกม ไม่ต้องไปเอาเเรงมากหรอกครับ เปลืองเงินเปล่าๆ ถ้าไม่ได้เล่นไรโหดๆ

Comment

คุ้มมากครับ

Comment

Working...
        X