Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถวมีนบุรี บางกะปิ มีที่ไหนขายแผ่นAcrylicมั่งหงะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถวมีนบุรี บางกะปิ มีที่ไหนขายแผ่นAcrylicมั่งหงะ

ปกติไม่ได้ซื้อเองหงะ ขอน้ามา แต่ตอนนี้น้าหาไมได้แล้ว -*- (ของฟรีอะ) แล้วจะซื้อทางที่ทำงานน้าก็ไมได้เค้าไม่ขาย -*- เลยอยากจะรู้ว่ามีร้านไหนที่ขายมั่ง

ขอบคุณครับ

ลองหาคำว่า แผ่นอคริลิค ในgoogle ครับผม ผมเจอหลายร้านเลย(แต่ไม่รู้ใช่รึเปล่าหุหุ)

Comment

ตามร้านทำป้ายก็น่าจะมีน้า... เหมือนเคยเห็น

Comment

บางกะปิ ไปแยกลำสาลีแล้วเลี้ยวซ้ายเลยแยกไปทางมีนประมาณ 500 เมตร มีร้านขายแผ่นอะคีลิกอย่างเดียวเลยหน้าร้านมีซุ้มขายกาแฟเล็กๆ ถ้าจำไม่ผิด เพราะไปซื้อมาเมื่อ 2 ปีที่แล้วบอกขนาด ความหนาที่ต้องการเค้าตัดมาให้เลย

Comment

เลยบางกะปิไป(ไม่)หน่อยทางลาดพร้าว แถวลาดพร้าว 130 ชื่อร้าน อาร์ตกรุ๊ป ร้านใหญ่ เป็นร้านทำป้ายต่าง ๆขายอะคลิลิคด้วย

Comment

ผมเคยไปฃื้อแถวๆเทคโน ลาดกระบังอ่ะ.

Comment

Originally posted by Grimmy View Post
              ผมเคยไปฃื้อแถวๆเทคโน ลาดกระบังอ่ะ.
              ผมเคยเรียนลาดกระบัง ทำโปรเจ๊คไปซื้อมันเป็นร้านขายของเก่านะ

มีหลายขนาด หลายแบบ จะเอาหนากี่มิลก็ตามใจ เค้าชั่งกิโลขายเลยครับ อิอิ

จบมา 3-4 ปี แล้ว ไม่รู้ร้านยังอยู่รึปล่าว

Comment

ขอบคุณที่ช่วยบอกคราบ

มีแผนที่ให้ด้วยก็ดีนะครับ อิอิ เอาร้านที่มีหลายๆขนาดก็ยิ่งดีเลย
                Last edited by ohm27; 16 Apr 2007, 21:34:13.

Comment

Originally posted by man10u View Post
                  เลยบางกะปิไป(ไม่)หน่อยทางลาดพร้าว แถวลาดพร้าว 130 ชื่อร้าน อาร์ตกรุ๊ป ร้านใหญ่ เป็นร้านทำป้ายต่าง ๆขายอะคลิลิคด้วย
                  ลองดูแผนที่ครับ

Comment

โอะๆๆๆๆ ขอบคุณมากครับ พรุ่งนี้จะลองไปหาดูคราบ

Comment

Working...
                    X