Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องคร้าบบบบ มาช่วยผมลาก E2160 หน่อยคร้าบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องคร้าบบบบ มาช่วยผมลาก E2160 หน่อยคร้าบบบบ

ท้าวความก่อน พอดีว่าเพิ่งปล่อย cpu ตัวเก่าไปละ เนื่องจากหมดตูด เอิ้กกกกกกกกกก ตอนนี้เลยได้ E2160 มาเล่นไปก่อน เพิ่งซื้อมาวันแรกก็จับอัดซะ เลยมีความสงสัยกับมันจริงๆ แบบประมาณว่ายังใหม่ง่ะ ลากมันไม่ค่อยเป็นซะงั้น
    ตอนนี้เข็นมันไปได้ ประมาณ 3.7 รายละเอียดก็ตามรูปอ่ะครับ
    มันจะไปถึง 4G มั้ยครับ
    ใครมีข้อแนะนำดีๆช่วยแนะนำกันบ้างนะครับ

ปล.เอาแต่แนะนำคนอื่น พอถึงคราวตัวเอง ดันตกม้าตาย เอิ้กกกกกกกกกกกกก

Comment

แค่นี้ก็แรงแล้วครับ แรมอะไร ไฟแรมเท่าไหร่อ่ะครับ
      ใช้ sink อะไร ไฟน่ากลัวจัง

Comment

ทีตัวเองไม่เห็นบอก สเป็คเลยอ่ะท่าน เช่น ใช้แรมอะไร ชิปอะไร ่ ระบายความร้อนด้วยอาไร
        ที่ ถามนี่จาได้ไปส่องมาทำมั่ง หุหุหุ

รอชมดีกั่ว มิบังอาจแนะนำ

Comment

แรงๆๆ หมั่นไส้ ว่ะ
          แน่จริงเอาไฟแบบผมสิ หิหิ vcore 1.8
          อยากถึง 4 GHZ เอาบ้องผมไปอัดมะ อิอิ

Comment

เออ....ลืมบอกสเป็กแฮะ ตายเลยตรู เอิ้กกกกกกก
            E2160 by water
            dark(-s)
            G.skill HK
            8600GT by water
            TT 470W

ไอ้ที่ลองปรับคร่าวๆก็ตามรูปนั้นแหยะ แต่พอลองขยับขึ้นบัส 416 เข้าหน่อย ตายยังเขียดเลย เครียร์ไบออสตลอด โอ้โนนนนนนน
            จะไปถึงไหนไม่เนี่ยะ....

Comment

ตันแล้วมั้งครับ หรือไม่ก็ลองลากบนวินโดว์ต่อดูครับ

ต้องเพิ่มไฟ

Comment

เอาไฟ 1.7 - 1.8 เลย
                อิอิ

Comment

แต๊ปๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by big_1981 View Post
                    อิอิ
                    อัดเท่าไหร่ก็ไม่ไปแล้ว สงสัยบัสมันตันมั้ง เล่นตัวคูณ7 ยังลากได้ไม่เกิน 420 ง่ะ

Originally posted by battlecruiser View Post
                    แต๊ปๆๆๆๆ
                    ตามแช่งทุกงานเลยแฮะขาเนี่ยะ เอิ้กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

แช่งอีกคนแต็บๆๆ เครมๆ 555+ ล้อเล่นนะท่าน

Comment

Originally posted by big_1981 View Post
                        อิอิ
                        1.8 มันไฟพื้นฐานของผมแล้ว บูตจากไฟระดับนี้บูตติดตลอด

Comment

cpu ตันแล้วมั้งครับ หิหิ

Comment

แต่ข้ายังไม่ยอมง่ายๆ

4G อยู่แค่เอื้อม เอิ้กกกกกกกกกกกก (โม้อีกละตรู หุหุ)

Comment

บอกเอาบ้องผมไปอัด
                              งั้นเอา E2160 มาแลกกับ E2160 ของผมมะ หิหิ

Comment

Working...
                              X