Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทำให้ ปฎิทิน ใน Vista มันเริ่มจากวัน อาทิตย์ได้ไหมครับ ตามรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทำให้ ปฎิทิน ใน Vista มันเริ่มจากวัน อาทิตย์ได้ไหมครับ ตามรูป

จากรูปมันจะ START วันจันทร์ อ่ะครับ
    ผมลองเข้าไป ปรับค่ามันก็ไม่มี ให้ปรับ เหมือนมือถือ ว่าให้ เริ่มวันไหน

ไม่ทราบพอมีวิธีไหมครับ ผมชินกับ เริ่มวันอาทิตย์ ตอนนี้ดูแล้วมึนๆ

ขอบคุณครับ
    Last edited by acquiesce; 3 Feb 2009, 18:13:38.

อยากรู้เหมือนกัน มันไม่มีให้ปรับ เว้นแต่ไปหาตัวอื่นมาใช้แทนตัวนี้

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ เข้าไปปรับใน Regional and setting ใน control pannel

เสียดายตอนนี้ใช้ xp เลยไม่ชัวครับ ลองดูละกัน

Comment

หาแล้ว ไม่มี start week อะไรเทืิอกๆนี้เลย

Comment

up

Comment

up

Comment

ได้แล้วครับ ปรับเวลาเป้น usa

เพราะไทยเรา วันจันท์นำ เมกาเขา ซันเดย์

Comment

Working...
              X