Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark Vantage Cpu test คะแนนมันแปลกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3Dmark Vantage Cpu test คะแนนมันแปลกๆครับ

คือผมดูในเน็ต เขาเทสกับ E8400 ได้คะแนนcpuประมาณ9100 ผมไม่แน่ใจว่าoc หรือปล่าว แต่เครื่องผทเทสที่480*9 ได้ประมาณ 8100 ???? ตอนนี้ใช้ที่560*8 6-6-6-18 ได้มาที่88xx เอ่อ? มันน้อยผิดปรกติไหมครับ ปรกติกับ C2D และ Vantage ไม่เปิด Physx นี่จะได้คะแนนCPU เท่าไหร่ครับ เพราะเห็นเทสกับ Nehalem เปิดPhysx แล้วคะแนนCPU ขึ้นดีจัง
Working...
X