Announcement

Collapse
No announcement yet.

CORE-CONTACT FREEZER vs XIGMATEK HDT-S1283 vs Hyper212

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CORE-CONTACT FREEZER vs XIGMATEK HDT-S1283 vs Hyper212

ตัวไหนมันเย็นสุดครับ งบประมาณ 1600 ไม่เกินนี้แหละ ขอบคุณครับผม แล้วตัวไหนใส่ง่ายใส่ยาก เอามาใส่กับ AMD ครับผม

สรุป รอหลังสงกานต์สั่ง CCF ละครับ เห็นมันเย็นดี
    Last edited by kingmax; 13 Apr 2009, 08:30:49.

ccf

Comment

ตัวแรกคนใช้เยอะ คนเชียร์เยอะ
      ชอบตัวที่2มากกว่า ถ้าหาได้ผมก็เอาตัวนี้ (ไม่ใช่แมงป่องแดงนะครับ)
      ตัวที่3หลุดวงโคจรครับ

Comment

Core Contact Freezer ครับ!

Comment

Xigmatek DarkKnight ผมมีขายอยู่ครับ ตามลายเซ้น

Comment

ชอบ Hyper212 มากกว่า

Comment

ดันอีกๆ

Comment

CCF เย็นดี คิ คิ

แม้ว่ารูปร่างหน้าตาอาจจะไม่สวยเหมือนตัวอื่น แต่ใช้ๆไปมันก็จะสวยขึ้นเอง (ในความคิดผมนะ)

Comment

Originally posted by missionman View Post
                  Xigmatek DarkKnight ผมมีขายอยู่ครับ ตามลายเซ้น
                  แอบแฝง

Comment

CCF เย็น แต่ถ้าเอาไปใช้กับ Intel มีปัญหากับหลายบอร์ดกรุณาตรวจสอบก่อนซื้อ ส่วน AMD CCF เกิดมาเพื่อมันครับ

Comment

CCF กับ OCZ Vendetta2

Comment

ไม่เกิน1600 หรอถ้าหามือสองนะ ป๋มแนะนำพวกTuniq120ไปเลยง่ายดี แต่มีปัญหากับบอดบางรุ่น ไม่น่าก็พวกHR01+

Comment

Working...
                        X