Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องอุปกรณ์ต่อพ่วงครับ สายแบต benq

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องอุปกรณ์ต่อพ่วงครับ สายแบต benq

ซื้อ S41-351 มา มันให้สายแบตตามรูปอ่ะครับ ทีนี้อยากจะหาซื้อเปลี่ยน เป็น 3 ขา ไม่รู้จะไปหาที่ไหนได้ครับ ขอแบบมีชัวร์ๆ นะครับ รำคาญเรื่องไฟดูดอ่ะครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

3ขาก็ดูดน่ะครับ ถ้าไฟในบ้านไม่ได้ต่อสายดินให้ถูก บ้านผม(หลังเก่า ดูด) หลังใหม่(ไม่ดูดเลย)

Comment

ตอนนี้ขึ้นบ้านใหม่ ที่บ้านเดินสายดินหมดเลยครับ เลยอยากใช้ 3 ขา

><" แต่มันดันให้ 2 ขาซะงั้น

Comment

มีขายทั่วไปเลยครับ ร้านขายอุปกรณ์ คอม ก็มี เส้นไม่กี่บาท แต่ควรเลือกที่ราคาพอดีๆหน่อยถูกไปก็ไม่ดีเค้าเอา pvc ถูกๆ มาทำ เล่นนานละลายได้คร้าบบ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X