Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA 1ตัวแรง กับ2ตัว ทำCrossFire/SLi อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA 1ตัวแรง กับ2ตัว ทำCrossFire/SLi อันไหนดีกว่า

ช่วยหน่อยนะครับ
    จะเปลี่ยน VGA ใหม่นะครับ
    ผมใช้ AMD Phenom 9550
    M/D Abit Ax78 จะเปลี่ยน ไปใช้ Asus M3A32-MVP Deluxe/WiFi-AP
    VGA Gigaby Gf 8800 GT จะเปลี่ยนไปใช้ อะไรดีครับ

8800gt ใช้ต่อไปครับ ยังแรงอยู่เล่นได้ทุกเกม ไม่จำเป็นต้องไปเสียตังซื้อใหม่ครับ

Comment

เห็นด้วยครับ ไม่ควรเปลี่ยน เก็บตังค์รอไว้ดีกว่าครับ
      ยังแรงอยู

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        8800gt ใช้ต่อไปครับ ยังแรงอยู่เล่นได้ทุกเกม ไม่จำเป็นต้องไปเสียตังซื้อใหม่ครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
          ตามนั้น

เปลี่ยนไปก็ต้องเพิ่มเงินอีกหลายพัน แต่เกมส์ที่เล่นก็ยังเกมส์เดิม ไว้รอเกมส์เทพๆออกมาเยอะกว่านี้ ค่อยเปลี่ยนดีกว่าครับ

Comment

ตามข้าง

Comment

แรงอยู่ยังไม่ต้องเปลี่ยน

Comment

ใช้ไปเตอะ เนอะๆๆๆๆ

Comment

Working...
                X