Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเพื่อความรู้ เกี่ยวกะPSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเพื่อความรู้ เกี่ยวกะPSU

พอดีถามเกี่ยวกับPSU Delux500w/50a หน่อยมันมี Ative PFC ใช่ปะ มันช่วยลดการสูญเสียพลังงานในการเเปลงไฟ เเละมันทำให้ตัวมันไม่ร้อนใช่ปะ เหงในตัวมันไม่มี ซิ้งเลย เเล้วRaimax530w มันมีมะ ผมเหงมันหนักเเละใหญ่กว่าอะ เเถมซิ้งมันเยอะกว่าด้วย อยากรู้ว่าตัวไหนดีกว่าอะ ขอบคุงมากสำหรับคว่ามรู้จากทุกคน 5555555

ถ้าผมต้องเลือก RAIDMAX ครับ
    ถ้าไหว TERMALTAKE 470W 1950 บาท ดีกว่ามากๆครับ

Comment

เเต่ที่ลองมา 2 รุ่น ผมว่า Delux มันไม่ร้อนนะ/ไฟเสมอดี เเต่ความสวย Riamax สวย ไฟไม่ลาว555555555

Comment

Raidmax เป็น Passive ครับ แต่ ผมชอบ Raidmax เพราะมันเท่ แค่นั้นแหละ

Comment

Working...
        X