Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

ผมมีปัญหาครับพี่น้อง CLUB ผมถอยมาจากงาน com เขาลง VISTA HOME ULIMITATE 32 BIT ลงที่บูทธใหญ่ข้างในฮออล์อะครับ ผมว่ามันอืดๆๆยังไงชอบกน(ผมใช้ S41-335)หรือว่าผมรู้สึกไปเองเพราะใช้ xp มาตลอดตอน PC คือพอดีผมจะไปนอกครับจริงๆอยากได้ window ที่มี licence ครับใครมีตัวปล่อยโหลดบ้างไหมในบิทจะมีไหมอะครับ
    -ในคู่มือมันแนะนำให้ใช้ vista อะครับผมเลยลังเลว่าจะเปลี่ยนเป็น XP จะดีไหมครับ(เพราะรู้สึก VISTAมันช้าๆ)
    และผมยังเจอปัญหาหนึ่งคืลง MSN ไม่ได้อะครับ ใครมีตัว MSN ที่เล่นกับ VISTA ได้เอาแบบที่เล่น WEB CAM ได้ด้วยอะครับ
    ปล.ถ้าผมจะลง XP ตอนนี้ตัวไหนดีสุดเน้นปัญหาน้อยๆๆ
    ขอ LINK DOWNLOAD ถ้ามีครับ

ผมว่า ถ้าไม่อยากมีปัญหาตามมากวนใจ XP ทางเลือกที่ดีที่สุด --*

Comment

เอ็มที่ใช้ใน vista ผมใช้ 8.5 อ่ะครับไม่มีปัญหาเลยคับ ส่วนเรื่องช้าเร็วต้องปรับตัวนิดหน่อยคับ เล่นวิสต้าใหม่ ๆ ไม่นานก็ชินคับ ผมว่าสเป็กเจ้า 335 แรงพอตัวนะคับ เล่นวิสต้าได้สบาย

Comment

Working...
      X