Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thaidellclub ล่มหรือครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thaidellclub ล่มหรือครับ?

ว่าจะเข้าไปดู โปรโมชั่นประจำเดือน

ใครมีขอหน่อยครับ

เข้าไม่ได้ ตั้งแต่เมื่อคืนลละคับ ช่วงตี 1 กว่ายังเข้าได้อยู่

Comment

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ งง !! ก่อนหน้ายังเล่นอยู่ดีดี อยู่เลย

Comment

อ่อ โฮสฟรี icspace ล่มครับบบ

น่าจะลงทุ่นเช่าโฮส จดโดเมนไปเรยนะ ผมว่าา เวปเริ่มดังแล้วอ่ะ

Comment

Originally posted by noobz View Post
          อ่อ โฮสฟรี icspace ล่มครับบบ

น่าจะลงทุ่นเช่าโฮส จดโดเมนไปเรยนะ ผมว่าา เวปเริ่มดังแล้วอ่ะ
          555 นึกว่าโดนภัยมืด ซะแล้ว ที่แท้ Host ล่ม
          ผมไปจดให้ใหม่ ดีเปล่า 1200 เอง

Comment

link สำหรับ Download โปรโมชั่น Dell นะครับ

Comment

de

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                555 นึกว่าโดนภัยมืด ซะแล้ว ที่แท้ Host ล่ม
                ผมไปจดให้ใหม่ ดีเปล่า 1200 เอง

555 คิดเหมือนกันเลย นึกว่าโดนภัยมืดเหมือนกกัน

Comment

อะไรอ่ะ ภัยมืด

ปล. overclockเลย แน่นไปด้วยประชากรthaidell ที่ไม่มีที่ไป แบบผม^^

Comment

Originally posted by 1_st View Post

ปล. overclockเลย แน่นไปด้วยประชากรthaidell ที่ไม่มีที่ไป แบบผม^^
                    พูดเหมือนเราเป็นผีไม่ม่ศาลกันซะงั้นอะพี่

Comment

ก็ไม่มีที่ไปเจงๆ นะ

มันเหมือนขาดอะไรไปนะเนี่ย
                      เปิดnetแล้วเข้าเวบไม่ไดเนี่ย

Comment

Originally posted by 1_st View Post
                        ก็ไม่มีที่ไปเจงๆ นะ

มันเหมือนขาดอะไรไปนะเนี่ย
                        เปิดnetแล้วเข้าเวบไม่ไดเนี่ย
                        ก็ใช่อ่า
                        แล้วมะไรมันจะเข้าได้เนี่ย

Comment

คุณหมอ สังเกต ดูดิ ทุกครั้งที่มี การ ตู๊ด..... จะเกิดการตู๊ด....
                          เมื่อก่อนก่อนล่ม มีการตู๊ด.... ครั้งใหญ่เกิดขึ้น เวปก็เลยตู๊ด.... มั้ง
                          อันนี้ผมคิดมั่วซั่ว นะ อย่าถือสา

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                            คุณหมอ สังเกต ดูดิ ทุกครั้งที่มี การ ตู๊ด..... จะเกิดการตู๊ด....
                            เมื่อก่อนก่อนล่ม มีการตู๊ด.... ครั้งใหญ่เกิดขึ้น เวปก็เลยตู๊ด.... มั้ง
                            อันนี้ผมคิดมั่วซั่ว นะ อย่าถือสา
                            อ่านไปงงไปเลยนะครับเนี่ย ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by takkyinthedark View Post
                              อ่านไปงงไปเลยนะครับเนี่ย ฮ่าๆๆ
                              นั่นสิ
                              พูดเพื่ออออออออออ

Comment

Working...
                              X