Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโปรแกรมเด็ดๆ แทน Nero ด้วยคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโปรแกรมเด็ดๆ แทน Nero ด้วยคร้าบ

พอดีว่าช่วงนี้รู้สึกว่าเจ้า nero มันจะสร้างปัญหาการไรท์แผ่นอยู่พอตัวเลย จึงอยากหาโปรแกรมอื่นที่ดีกว่ามันไม่รู้จะมีไหมครับ ใครโปรแกรมไหนอยู่ช่วยๆ แนะนำกันมานะครับ

burningstudio ผมไรทหมดมาหลายร้อยยังไม่เคยเสีย

Comment

alcohol120%

Comment

โอเคครับ เดี๋ยวจะลองดูละกัน

Comment

Alcohol 40 ดีกรี ครับ เมาหัวทิ่ม

เมื่อก่อนผมก็ใช้เนโร ไปๆมาๆ ก็ใช้แอลกกอฮอร์

Comment

Working...
          X