Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะดู week ตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะดู week ตรงไหนครับ

ผมดูไม่เป็น ไม่รู้จะดูยังไง ใครรู้ข่วยสอยดูหน่อยครับ

เอารหัสมาครับเด๋วบอกให้

Comment

ยกตัวอย่างค่ะ
      E6750
      มีรหัสชุดนึงเขียนไว้ว่า L719B448

Comment

Originally posted by NAMFON View Post
        ยกตัวอย่างค่ะ
        E6750
        มีรหัสชุดนึงเขียนไว้ว่า L719B448
        L719B448

Week 19 ครับ

Comment

รหัส เนี่ย ดูตรงไหนครับ -*-
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อ่อ
            เห็นละ

L7(24)xxxx
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แล้วเราจาดูวีคไปทำไมหรอ

Comment

สงสัยจาเลือกสาวเอ๊าะๆ

Comment

หาก่อนถามได้ไหมครับ คำถามนี้มีเป็นร้อยแล้วมั่ง เรื่องดูWeek

Comment

กำทิ้งกล่องไปเเล้วมีวิธีอื่นไหม

Comment

Originally posted by garb View Post
                      กำทิ้งกล่องไปเเล้วมีวิธีอื่นไหม
                      พาเข้าป่าช้าแล้วเล่นผีถ้วยแก้วเลยครับ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                      X