Announcement

Collapse
No announcement yet.

Run AquaMark3 จบแล้วแต่ Score ไม่ขึ้น มีภาพให้ดูคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Run AquaMark3 จบแล้วแต่ Score ไม่ขึ้น มีภาพให้ดูคับ

ผมลองใช้ program AquaMark3 test เครื่องของตัวเองมันสามารถเทสได้จนจบคับแต่ว่ามันขึ้น Error หลังจากจบพอดี ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไร ไครที่พอทราบรบกวนช่วยบอกทีนะคับ ขอบคุนคับ

การ์ดจอ ATI X1xxx ละซิครับ

เอาเมลย์มาเดียวส่ง ไฟร์มหัศจรรย์ ให้ลงทับในโฟเดอร์ของโปรแกรม ตู้ปลา คะแนนมาทันทีครับ
    Last edited by wikorn; 27 Dec 2006, 15:50:37.

Comment

Originally posted by wikorn View Post

เอาเมลย์มาเดียวส่ง ไฟร์มหัศจรรย์ ให้ลงทับในโฟเดอร์ของโปรแกรม ตู้ปลา ขนานมาทันทีครับ
      ท่านครับหาไฟล์นี้จากไหนง่ะ
      ส่งให้ผมด้วยจิท่าน nicolaskhet@gmail.com

Comment

Originally posted by nicolas View Post
        ท่านครับหาไฟล์นี้จากไหนง่ะ
        ส่งให้ผมด้วยจิท่าน nicolaskhet@gmail.com
        ส่งให้แล้วนะครับ

Comment

รู้ได้ไงเนี่ย x1300 pro คับ
          prachya@tuntexthai.com
          ขอบคุนมากเลยคับ
          ปล.3DMark06 ผมก็เป็นอะคับเทสจบแล้วแต่คะแนนไม่มี ไม่โชว์errorด้วยนะคับ พอจะทราบไหมคับ

Comment

ส่งให้แล้วครับ 3D06 ไม่เคยเจออาการนี้นะครับ ไม่รู้เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

เอาเมลย์มาเดียวส่ง ไฟร์มหัศจรรย์ ให้ลงทับในโฟเดอร์ของโปรแกรม ตู้ปลา ขนานมาทันทีครับ
              ขอด้วยจิงับ

mooh_multi@msn.com

Comment

Originally posted by mooh View Post
                ขอด้วยจิงับ

mooh_multi@msn.com
                ได้ยังครับ เรียบร้อยแล้วนะครับ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ ลบลงใหม่ก็ไม่หาย (ใช้ X850XT)
                  ใช้ NVDEA ไม่เคยเป็นแหะ (ใช้มาตลอด 4 ตัว 1 ปี)
                  ลงวินโดวส์ใหม่ หายเลย หุหุหุ

Comment

ผมก็เคยเป็น Powercolor x700 agp

Comment

ผมทำลิงค์ให้ดาวน์โหลดแล้วนะครับ เผื่อท่านอื่นที่ยังไม่มี

Comment

Originally posted by ninjanorn View Post
                        ผมทำลิงค์ให้ดาวน์โหลดแล้วนะครับ เผื่อท่านอื่นที่ยังไม่มี

ขอบคุณมากเลย หุหุหุ

Comment

upให้ใหม่ทีครับ link มันหายแล้ว

Comment

โห ขุดมาซะ -*-

Comment

Originally posted by hanamiji View Post
                              upให้ใหม่ทีครับ link มันหายแล้ว
                              แตกไฟล์ออกแล้ววางทับไปในโพล์เดอร์ AquaMark3 ทับตัวเดิมเลยครับ
                              *ผมก็ได้มาจากนี้ละ 555+
                              Last edited by TWK.; 14 Sep 2008, 20:05:02.

Comment

Working...
                              X