Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Special Force

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Special Force

คือผมลงเกมส์ แล้ว อัพเพทแล้ว เข้าเกม ผ่านเวปแล้ว แต่หลังจาก เข้าเกมผ่านเวปแล้ว มันมืดเลยคับ ไม่เข้าตัวเกมส์ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรเหรอคับ ผมไปดูที่เครื่องเพื่อนผมมาก็ไม่มีปัญหานะคับ ใครพอบอกแนวทางแก้ไขหน่อยได้มั้ยคับ

สเป็กเครืองอะไรพอบอกได้ไหมครับ

Comment

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ สเป็ค P4 2.8 E + RAM 1.25GB + GF6800GS + Net 512 Kbps

Comment

ลองไปดูใน FAQ ใน Web เกมดูนะครับ

Comment

ลองอัพไดร์เวอร์การ์ดจอดูสิครับอาจจะหายนะ

Comment

P4 520 2.8 Ram 1024 Geforce 6600 GT
            คับ เดี๋ยวลองหาอ่านดู ถ้าไม่ได้ยังไง จะมาปรึกษานะคับ

Comment

Working...
            X