Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านทีเค,ร้านไจเด ทั้ง 2 ร้าน ประกอบคอมกับทางร้านแล้วทางร้านจะลงWindowsให้ฟรีเลยเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านทีเค,ร้านไจเด ทั้ง 2 ร้าน ประกอบคอมกับทางร้านแล้วทางร้านจะลงWindowsให้ฟรีเลยเปล่า

ไม่ทราบว่า ร้านทีเค,ร้านไจเด ทั้ง 2 ร้าน ประกอบคอมกับทางร้านแล้วทางร้านจะลงWindowsให้ฟรีเลยเปล่า

ถ้าไม่มีฟรีเสียค่าลงเท่าไร

(แบบว่าลงไม่เป็น และไม่มีแผ่นด้วย เลยคิดว่าให้ทางร้านลงให้เลยจะดีกว่า)

จะไปซื้อเที่ยงๆ นี้แล้ว ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ลงครับ คุณบอกรายละเอียดการแบ่งพาร์ติชั่น กับอะไรเล็กน้อย เดี๋ยวเขาจัดให้ครับ

Comment

Working...
    X