Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี sv เถื่อน lineage มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี sv เถื่อน lineage มั้งครับ

อยากเล่นจังเลยแต่หา sv เถื่อนเล่นไมได้เลยครับ อยากได้แบบไม่ง่ายไม่ยากเกินไปอ่าแนะนำๆทีจิๆๆ

จำได้คร่าวๆ ว่า Intel เค้าทำ ไม่รู้ว่าตอนนี้เปิดอยู่เป่า = =
    เอาเป็นว่าลองเติมบัตรมาเล่น sv.5 ดูนะครับ
    ตอนนี้กะลังมันส์เลย บอทก็น้อยลงละ

Comment

ระวังโดน FBI จับนะ เมืองนอกเซอเวอร์ใหญ่ๆโดนไปแล้ว เคยเห็นอยู่

Comment

Originally posted by Macro View Post
        จำได้คร่าวๆ ว่า Intel เค้าทำ ไม่รู้ว่าตอนนี้เปิดอยู่เป่า = =
        เอาเป็นว่าลองเติมบัตรมาเล่น sv.5 ดูนะครับ
        ตอนนี้กะลังมันส์เลย บอทก็น้อยลงละ
        ผมก็เล่นอยู่ครับเจอคนเฉพาะในเมืองครับออกนอกเมืองเจอบอทเก็บเลเวลแต่น้อยกว่าก่อนมากคนที่เคยเล่นด้วยกันประมาณ30กว่าคนในริสผมไม่ออนกันแล้วครับ จะบอกว่าไม่มีบอทไม่เชื่อครับถ่ายรูปมาให้ดูยังได้เลยครับ

เกมมันเก็บยากถ้าไม่บอทคงแย่ผมเขาไปเพราะคิดถึงนะครับ

Comment

pramool ลองเข้าไปใน webboard น่าจะเจอ

Comment

มันก็มีนะเคยเห็นแต่จำไม่ได้แล้ว
            ถ้าเล่นเถื่อนนะ เราว่าอย่าเลย ไปเล่นแล้วเซ็งปล่าวๆ เด็กเส้นเยอะ แมร่งโกง
            เราก็อยากเล่นเหมือนกันนะเนี่ย ว่าจาหาแผ่นอ๊อฟไลมาเล่น เงอะๆ

Comment

= =" เคยทำเล่นคนเดียวทีนึง เง๊า เหงาง่ะ

อยากเล่น sv คนอื่นเหมือนกัน เพราะ sv เรารับคนได้ไม่มาก

Comment

Working...
              X