Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเคส Delux หน่อยครับ รุ่น 483 กับ 432 เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเคส Delux หน่อยครับ รุ่น 483 กับ 432 เลือกตัวไหนดีครับ

ถามเคส Delux หน่อยครับ รุ่น 483(ด้้านหน้าจะเรียบๆเงาๆ) กับ 432(ด้านหน้าเป็นตระแกรงรังผึ้ง)

เลือกตัวไหนดีครับ จะเปลี่ยน Power เป็น Enermax 460Watt ครับ แต่ไม่รู้ 2 ตัวนี้ตัวไหนใหม่กว่า

หรืออันไหนมันน่าจะดีกว่าครับ ทั้งเรื่องรูปทรงและประสิทธิภาพขนาดหรือพัดลมต่างๆ พอดีร้านที่จะ

ประกอบมีทั้ง 2 รุ่นเลยไม่เอา Power ลดให้ 500 ขอบคุณมากนะครับ

ปล.ใจชอบตัว 483 ครับแต่เห็นมีขายน้อยเลยคิดว่า 432 มันน่าจะดีกว่าแต่ก็เดาเอาครับ

483 ออกใหม่ก่าคับ หน้าเหล็ก โครงสร้างเหมือน 432 เยย

Comment

lots ใหม่ๆ เหล็กบางมากเลย

Comment

เสียอย่างเดียวพัดลม ข้างหลัง ตัวเล็ก -*-

Comment

ความเห็นผมนะ ถ้าคิดจะเปลี่ยน PSU อยู่แล้ว ผมว่าเลือกเคสที่มีขนาดดูแล้วมีมาตรฐานหน่อย หน้าตาเคสถูกใจเราก็พอแล้ว พัดลมซื้อใหม่ก็ได้ ทั่วไป(สีดำ)ก็ตัวละ 50- ยี่ห้อดีๆหน่อยเคยเห็นมีแบบสีขาวขุ่น หรือถ้าแบบใสๆมีไฟด้วย ก็ประมาณ 250-350- แล้วแต่ชอบครับ

Comment

ผมซื้อ Delux มา 1600 คับ และซื้อ Enermax 460w อีก 2550 ง่า ยังเสียดายตังค์อยู่เลย น่าจะซื้อเคสถูกกว่านี้ ตอนนี้ PSU คู่ตัวของเคส ไม่ได้ใช้เลยเสียดายๆๆ

Comment

483 ไปเลยครับ

Comment

Working...
              X