Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนชาว OCZ แก้ปัญหาช่วยผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนชาว OCZ แก้ปัญหาช่วยผมทีครับ

คือแบบว่า ไอ้จำตัวดี folder.exe (คิดว่าน่าจะใช่นะครับ)
    อาการมันมีอยู่ว่า ผม save งานใว้ใน Flash Drive แล้วตัวที่เป็น folder มันหายไป(เวลาเรียก explore) ด้านซ้ายมือที่เป็นเครื่องหมาย + ปกติเวลาคลิกแล้วจะมี folder งานขึ้นมา แต่เจ้านี่ไม่มี
    ส่วนด้านขวามือดันมีเป็น Folder ขึ้นมา เปิดดูนามสกุลแล้วปรากฎว่าเป็น .exe
    ลองใช้ NOD 32 สแกนแล้วเจอ delete แล้ว ก็ยังไม่หาย(ว่าจะทุบทิ้งแล้วซื้อใหม่ก็ไม่มีกะตังอีก)
    ใครมีวิธีแก้ใขหรือตัวสแกนไวรัสดีๆรบกวนช่วยผมทีครับ

ลอง Format ดูครับ

Comment

[QUOTE=peerapong;3754727]ลอง Format ดูครับ[/QUOTE

ลองแล้วครับ มันก็ขึ้นมาอีก

Comment

ลองดูคับ อาจช่วยได้

วิธีใช้ : ดับเบิ้ลคลิ๊กตัวแก้ให้ครบทุกตัวเลยคับ

Download

Comment

Working...
        X