Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็ก ต.จ.ว.อยากเข้ากรุง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็ก ต.จ.ว.อยากเข้ากรุง

ผมอยู่ ตจว. อยากเข้ากรุงมุ่งร้าน ADVICE เพื่อซื้อการ์ดจอสักแผ่น!!!แต่?ขอปรึกษาท่านเด็กเต้พก่อนท่านใดมีประสบการณ์กับร้าน ADVICE และสินค้าที่ประกัน A-SERV ช่วยแนะนำด้วยครับนึกว่าทำบุญ..ขอให้เจริญๆ ทุกๆท่าน

ร้านนี้ก็โอเคแต่ลองดูร้านพวก JIB/JIB-HI END ก็ดีนะครับ

Comment

ร้าน เจได ก็ดีนะ ลองแวะไปดูดิ

Comment

มีร้านเนี้ยครับ computer ok ชั้น 3 ที่เซียร์ รังสิตครับ ขายของถูกที่สุดในห้าง แต่มีข้อเสียหลายประการครับ
        1.พนักงาน ยักท่าหน้างอ ไม่ง้อลูกค้า เผลอๆ เราเรื่องมากมันทำท่าไม่พอใจใส่อีก
        2.เครมสินค้านานโคตร
        ปล.เวลาซื้อลำโพง หรือ จอ ดูให้ดีนะครับ 2 อย่างนี้ไม่แนะนำให้ซื้อครับ (แล้วแต่จะคิดนะครับ แต่เรื่องนี้มันเกิดขึ้นกับผมๆ ก็เลยบอกต่อครับ) อาจโดนย้อมแมว เอาของเครมมาขาย ถ้าเลี่ยงไม่ได้ก็ดูดีๆ ครับ โชคดีครับ
        http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

Comment

Working...
        X