Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอทราบบ้างครับว่า ตัวแปลง cdrom notebook >> IDE มีขายที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอทราบบ้างครับว่า ตัวแปลง cdrom notebook >> IDE มีขายที่ไหน

มีใครเคยเห็นตัวแปลง Adapter ATAPI-50 (JAE IDE) to 40 pin IDC บ้างครับ

มันคือตัวแปลงจาก CD-ROM ของโน้ตบุ๊คให้เป็น IDE 40 พินครับ

ถ้าใครเคยเห็นว่ามีขายที่ไหน ราคาเท่าไร รบกวนบอกทีครับ

ขอบคุณครับ

นี่หน้าตาเป็นแบบนี้ ..

รอคำตอบ

Comment

1000ทิพ ไม่มีเหรอครับ บางทีเห็นกองๆอยู่ แต่ไม่ได้ดูโดยละเอียด
      เคยเจอแต่ IDE HDDอ่ะครับ

Comment

Working...
      X