Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้OSXมาเป็นไฟล์Image .CDRนี่ใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรือเมาท์อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้OSXมาเป็นไฟล์Image .CDRนี่ใช้โปรแกรมอะไรเปิดหรือเมาท์อ่าครับ

พอดีโหลดOSXมาแล้วมันเป็นไฟล์.CDRอ่ะครับ เข้าไปหาในเนตตั้งนานก็ยังไม่ได้คำตอบ เห็นในบอร์ดนี้มีบางคนลงOSXกับPCได้ เลยถามดูอ่ะครับ ด่วนเลยนะคร้าบบ

alcohol กับ deamon tool เปิดไม่ได้หรอคับ ผมมั่วนะ มาช่วยดัน ^ ^

Comment

เปิดไม่ออกสักอันครับ ลองแล้ว ชักเซ็งกะOSXแล้วง่า ตอนนี้ลงUbuntuอยู่

Comment

ลองเปลี่ยนนามสกุลเป็น.isoได้ป่าวครับ

Comment

เปลี่ยนแล้วก็ยังอ่านไม่ออกครับ

Comment

isoblaster ลองยังครับ

Comment

ยังคับ เด๋วลองก่อน

Comment

iso Busterก็อ่านไม่ออกครับ

Comment

เอิ๊กๆๆแล้วจะเหลือโปรแกรมอะไรละเนี่ย ลองตระกูลของRoxioยังครับ

Comment

โปรแกรมมานชื่อไรอ่าคับ

นอกเรื่องนิด แก้เครียด หุๆวันนี้สถิติโหลดรุนแรงมั่กๆ

Comment

1.Easy CD DVD Creator
                      2.Win on CD
                      3.CDR Win

เอิ๊กๆ หาโหลดพวกนี้โหลด Macตัวอื่นมาใหม่ดีกว่า

Comment

PowerISO
                        Win ISO
                        ลองหรือยัง
                        ว่าแต่ท่านใช้เน็ตของอะไรครับ โหลดบิตมาเยอะแยะเชียว
                        ของผมโหลดแค่นี้ก็หืดแล้วครับ
                        Last edited by Yoshimitsu; 2 Oct 2007, 22:15:20.

Comment

ขนาด Acer TravelMate 4720-101G16 ลง OS X 10.4.8 แทน Vista Home Premium แค่ทดสอบเท่านั้น แต่มีปัญหา Driver เว็บ Acer เองก็ไม่มี ขอบคุณครับ
                          Last edited by nuttapum_plum; 3 Oct 2007, 13:53:45.

Comment

10.4.8 นั้นเล่นไวรส์เลสไม่ได้ครับ ดันทำรองรับ Wi-Fi 2XXX ของอินเทล แต่ตัวที่นิยมอย่าง 3XXX(จำไม่ได้ว่ามันรหัสอะไร) ที่ผมเคยลงแล้วเจอปัญหานะ

Comment

Originally posted by nuttapum_plum View Post
                              ขนาด Acer TravelMate 4720-101G16 ลง OS X 10.4.8 แทน Vista Home Premium แค่ทดสอบเท่านั้น แต่มีปัญหา Driver เว็บ Acer เองก็ไม่มี ผมไม่ซื้อแล้ว เพราะอยากเล่น Windows มากกว่า OS อื่นๆ ครับ
                              นอกประเด็นไปนิดนะคับ คนกำลังเครียด อีกอย่างMacมันไม่มีDriverแยกอยู่แล้วครับ ถ้าจะลงต้องทำใจเรื่องนี้เลยว่าจะมีบางอย่างใช้ไม่ได้

เอาเป็นว่าแทบทุกตัวี่ท่านๆบอกมา พมเอาไปลองแล้วนะคับ ก็ยังไม่ได้ ยังไงวันนี้แค่นี้ก่อนล่ะ เด๋วพรุ่งนี้มาต่อกันใหม่ครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

Comment

Working...
                              X