Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ได้คับ

ผมการ์ดจอ GF go 7600 ของ note book asus อะคับ ผมโหลด driver 93.71 มาพอกดลงแล้วมันขึ้นว่า ไม่พบไดร์เวอร์ที่เข้ากับฮาร์ดแวร์อะคับ
    ต้องทำยังไงคับ แล้ว ตัวล่าสุดที่ลงได้คือตัวไหนคับ

Originally posted by boyzzaa View Post
    ผมการ์ดจอ GF go 7600 ของ note book asus อะคับ ผมโหลด driver 93.71 มาพอกดลงแล้วมันขึ้นว่า ไม่พบไดร์เวอร์ที่เข้ากับฮาร์ดแวร์อะคับ
    ต้องทำยังไงคับ แล้ว ตัวล่าสุดที่ลงได้คือตัวไหนคับ
    ต้องเป็น go 7600 mobile มั้งครับถ้าจำไม่ผิด

Comment

Working...
    X