Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์จอ ATI (PCIX) ใส่กับบอร์ดที่ใช้ Chip Set NVDIA ได้ไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์จอ ATI (PCIX) ใส่กับบอร์ดที่ใช้ Chip Set NVDIA ได้ไหม?

ขอถามหน่อยนะครับว่า การ์ดจอ ATI (PCIX) ใส่กับบอร์ดที่ใช้ Chip Set NVDIA ได้ไหม?
    เมนบอร์ดของผม Asus M2N4 SLI

ขอบคุณคับ
    Last edited by me_3797; 14 Dec 2007, 21:03:04.

ได้ครับ
    คำถามนี้มา 8 แสนล้านครั้ง แล้วครับ

Comment

ได้ จ๊ะ
      ถ้าไม่ได้ให้ด่าข้างบน/ล่างได้เลย ^^

Comment

ใส่ได้1ตัว

Comment

2 ตัวสิ แต่วิ่งไม่เต็ม 16 เอ็กซ์ นะ ไม่ได้ เตะ 2 rep ด้านบนตามสะดวก

Comment

ใส่ได้2ตัวเลยแต่Crossfireไมได้นะ จะบอกให้

Comment

Working...
            X