Announcement

Collapse
No announcement yet.

EN7600GS Top คล็อกได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EN7600GS Top คล็อกได้หรือเปล่าครับ

EN7600GS Top ddr3 คล็อกได้หรือเปล่าครับ เเล้วถ้าได้ได้ถึงเท่าหร่ครับ เดืมๆมัน 600/1400 ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ช่วยตอบหน่อยครับ อยากรู้จริงๆ

Comment

แนะนำอย่างนึงว่าอย่าใช้กาดร์จอที่เป็นซิ้งเลยครับ ห่วย!

Comment

Originally posted by KorosukE View Post
        แนะนำอย่างนึงว่าอย่าใช้กาดร์จอที่เป็นซิ้งเลยครับ ห่วย!
        ท่านหมายความว่าไงครับที่ว่าห่วยไม่รู้ว่าตัวเดียวกับที่ผมหมายถึงหรือเปล่าครับ

http://www.overclockzone.com/spin9/r.../en7600gs_top/

เเล้วตัวนี้ห่วยอย่างที่ท่านว่าหรือเปล่าครับ

Comment

ฃ่วยชี้เเนะด้วยครับท่าน ขอบคุณมากครับ

Comment

ASUS EN7600GS TOP

600/1400 เดิมๆแรงกว่า 7600GT เกือบทุกยี่ห้ออีก

ลาก mem ต่อน่าจะถึง 1600 ส่วน core น่าจะขยับได้ถึง 650

ส่วน ASUS EN7600GS TOP SILENT มันอีกรุ่นหนึ่ง 550/950

ไม่มีพัดลม

Last edited by battlecruiser; 20 May 2007, 17:07:46.

Comment

ขอบคุณมากครับ ว่าเเต่ 650/1600 เนี่ยต้องเปลี่ยนซิ้งค์หรือเปล่าครับ

Comment

ASUS EN7600GS TOP SILENT
                เย็นดีออกครับ ทำไมว่าห่วยอะ
                พัดลม(ต้องรุ่นใหญ่ถึงจะดี)รุ่นเล๊กๆๆเล่นซิ้งดีกว่านะผมว่า ส่วนถ้าคนเล่น เล่นอย่างเดียวไม่รู้จักดูแล ก็พังได้ง่ายๆๆๆ นะพันลมอะ ดับไปหรือขี้ฝุ่นเข้าไปทำให้พันลมหยุดอะ ตายลูกด้วย

Comment

Originally posted by member View Post
                  ขอบคุณมากครับ ว่าเเต่ 650/1600 เนี่ยต้องเปลี่ยนซิ้งค์หรือเปล่าครับ

เดิมๆพอไปได้ แต่มันก็ร้อนพอควร

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

Comment

แรมตัวนี้เป็น Hynix 1.4ns ตามทฤษฏีไปได้ 1428 1600 น่าจะได้ครับ ส่วน Core มีช่องเหลืออยู่อีกนิดหน่อย 650 น่าจะถึงครับ

Comment

นี่แหละ คนไทย ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ท่าน Battlecruiser ผมสนใจ เคสที่ท่านเสนอบริจาคนะครับ ยังไง PM มาคุยกันนะครับ

ทุกอย่างที่ผ่านมา ไม่ได้โกรธใครนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับเเล้วผมจะลองดู

Comment

Working...
                          X