Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP8x รุ่นไม่มีพัดลม มีรุ่นไหนน่าใช้บ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AGP8x รุ่นไม่มีพัดลม มีรุ่นไหนน่าใช้บ้างครับ?

ถ้าไม่นับพวก silentที่แพงๆอ่ะครับ นอกนั้นมีตัวไหนน่าใช้บ้าง AGP8x นะ

แพงนี่ระดับไหนครับที่ว่าแพง เท่าที่เห็นตัวดีๆหน่อยน่าจะเป็น 7600GT
    มั้งครับ หรือว่าแพงไป ที่จะพอหาได้ก็คงซีรี่ย์ 7 ครับ 7300GT ก็คุ้มค่าน่าใช้

Comment

ความเงียบ แลกกับความร้อน

Comment

นั่นสิ
        เลือกพัดลมไม่ดีกว่าหรอ
        ไอพวก silent ผมว่ามันร้อนดับจิตเลยอ่า

Comment

บ้านเราไม่เหมาะจริงๆครับ กับพวกไม่มีพัดลม เพราะ บ้านเราอากาศร้อนครับ ไม่ได้มีอุณหภูมิต่ำๆ เหมือนกับต่างประเทศเค้าครับ ยกเว้นกับพวกรุ่นต่ำๆ ความเร็วต่ำๆ ที่ไม่ได้ปล่อยความร้อนออกมาสูงๆครับ ถ้าอยากจะซื้อมาใช้มันก็ได้นะครับ แต่มันจะร้อนมากๆ

Comment

เท่าที่เห็นก็มี FX5200 64bit อ่ะครับ ที่ slient
            ล้อเล่นอ่ะครับ แต่ผมพูดจิงๆ

Comment

Working...
            X