Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ Winfast PX 6600 GT TDH Extreme 128 MB ไม่รู้ตอนนี้จะมีขายมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ Winfast PX 6600 GT TDH Extreme 128 MB ไม่รู้ตอนนี้จะมีขายมั้ย

พอดีมีอยู่ตัวนึงแล้วอ่ะครับ จะเอามาใส่สองตัว ทำเป็น SLI แต่ว่าตอนนี้ขอวงใหม่ๆๆคงไม่มีแล้ว อยากได้มือสอง ใครมีจะขายผมลองเมล์มานะครับ folk2882@hotmail.com หรือว่าเพื่อนๆๆคนไหนจะแนะนำการ์ดจอทอื่นๆก็ได้นะครับ ที่ทำ SLI ได้ ขอบคุณครับ

ลืมบอกไปนะครับ ผมเอาไว้เล่นเกมส์ ด้วยครับ

Comment

ลืมบอกไปนะครับ ผมเอาไว้เล่นเกมส์ ด้วยครับ

Comment

กำ ลืมอีกแล้ว ผมลืมบอกว่าผมใช้ mainboard รุ่น A8N-SLi deluxe ครับ การ์ดรุ่นไหนเหมาะสมบ้างครับ

Comment

ผมไม่ค่อยมันใจว่า6600gt มาsliมันจะดีขึ้นซักเท่าไหร่

Comment

เหรอครับ แล้วรุ่นไหน SLI ดีๆบ้างครับ พอดีมันมีอยู่ตัวนึงแล้วก้เลยจะเอามาเพิ่ม ซื้อใหม่ 2 ตัว คงไม่ไหวอ่ะครับ แพง

Comment

ถ้าจะทำ sli ก้ต้องเป้นการ์ดแบบเดียวกับการ์ดเดิม ถ้าSLIคนล่ะยี่ห้อก็ต้องเป็นพวก pcb referance จากโรงงาน Nvidia

ปล. จริงๆ น่าจะไปหมวด IT Market นะตะเอง ไม่โพสหาของ ก็คอยจับตาดูคนมาปล่อยก็ได้
              ปล.2 เดี๋ยวนี้เค้านิยมการ์ดเดีี่่ยวๆ แรงๆ ดีกว่าอ่ะคับ

Comment

ใจจ้า เดี่ยวจะลองไปโพสทิ้งไว้ดู แต่กัวมานจะหายาก ของมันหลายปีเระ

Comment

เอา 6600GT ธรรมดามา OC ก็ได้ครับ แต่ Ram คนละตัวกันนะครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    เอา 6600GT ธรรมดามา OC ก็ได้ครับ แต่ Ram คนละตัวกันนะครับ
                    ตื่นแต่เช้าแฮะ คนเนี่ยะ หุหุ (มีแซว)

Comment

Originally posted by dears View Post
                      ตื่นแต่เช้าแฮะ คนเนี่ยะ หุหุ (มีแซว)
                      ตื่นเช้าไปทำงานครับ

ท่านก็เช้าเหมือนกันนะครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        ตื่นเช้าไปทำงานครับ

ท่านก็เช้าเหมือนกันนะครับ
                        เตรียมตัวไปลงประชามติครับ ต้องรีบตื่น หุหุ (เกี่ยวมั้ยเนี่ยะ)

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=89393

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=89407

Comment

Working...
                            X