Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก๊อบไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ก๊อบไม่ได้คับ

คือใช้ ASUS CD-RW อยู่แต่ว่าจะก๊อบปี้เกมส์ p1 แล้วมาไรท์แล้วมันก๊อบไม่ได้ต้องทำไงคับมีโปรแกรมอื่นรึป่าว คือว่าใช้ เนโร อ่ะคับ ตอนใส่แผ่นเข้าไปเครื่องมันอ่านได้อ่ะคับแต่ว่าก๊อบไม่ได้ใครรู้ช่วยทีคับผม

ลองใช้ MagicISO ทำ image ดูคับ

Comment

Originally posted by หล่องง View Post
      คือใช้ ASUS CD-RW อยู่แต่ว่าจะก๊อบปี้เกมส์ p1 แล้วมาไรท์แล้วมันก๊อบไม่ได้ต้องทำไงคับมีโปรแกรมอื่นรึป่าว คือว่าใช้ เนโร อ่ะคับ ตอนใส่แผ่นเข้าไปเครื่องมันอ่านได้อ่ะคับแต่ว่าก๊อบไม่ได้ใครรู้ช่วยทีคับผม
      ท่านโดนProtectนะ เปลี่ยนSoftwareครับ

Comment

Working...
      X