Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าโฟลเดอร์แล้วกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าโฟลเดอร์แล้วกระตุก

ผมใช้ CPU: Athlon X2 3800+ กับบอร์ด ASUS M2N-E เวลาเข้าโฟลเดอร์แล้วกระตุก ผมลงวินโดวส์หลายครั้งแล้วก็ไม่หาย ไม่ทราบเป็นที่อะไรครับ

ผมเจอแต่ จอดำแล้วขึ้นภาพมาใหม่ ดำไปประมาน1วิ สรุป แรมพัง

Comment

กระตุกยังไงครับ

Comment

HD มีปัญหาเปล่าครับ เพราะมันเป็นตัวอ่านข้อมูลน่ะครับ อันนี้เดาครับไม่เคยเจอปัญหานี้เลยครับ

Comment

ปัญหาน่าจะมาจากไดร์เว่อร์หรือฮาร์ดดิสก์ครับ

Comment

ลองไดรว์เวอร์ซิปเซ็ตใหม่

Comment

มัมัมมีไวรัสหรืออออออปะปะปะป่าวกั๊บ

Comment

ผมก็คิดว่าน่าจะเป็นที่ hd ของผมก็เป็นลูกหนึ่งพอเข้าไปใช้ก็กระตุกนิดหน่อย อีกลูกใช้ปกติ
                ลูกที่กระตุกผมว่าอาจมีปัญหา สำหรับของผม เขย่ามีเสียง (สงสัยใกล้ไปแล้ว)

Comment

Working...
                X