Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นแรนเถื่อนครับ ไม่รู้ต้องทำไงช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นแรนเถื่อนครับ ไม่รู้ต้องทำไงช่วยทีครับ

อยากเล่นแรนเถื่อนครับ ใครเล่นอยู่ช่วยสงเคราะห์ทีครับ ว่าต้องทำไงบ้างถึงเล่นได้

...........ขอบคุณครับ:smellie

RAN เถื่อนเหรอครับ เห็นผ่านๆนึกว่าแร็คเถื่อน ผมไม่เคยเล่นRANซะด้วยสิ

Comment

ก็โหลดตัวDataคล้ายแรคเถื่อนอะครับแล้วเอาไปทับในแรนจริงแล้วแก้Ipครับ ผมก็เล่นอยู่อะครับ

Comment

คุณgodarmeครับ..

ผมขอข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยนะครับ

ไม่ทราบว่าตัวDataโหลดได้จากไหน แล้ววิธีการเอาไปทับในแรนจริงมีวิธีการทำอย่างไรครับ

...........ขอบคุณอีกครั้งนะครับ.......

Comment

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=J12295
          ลองทำตามนี้ดูนะครับ ถ้าไม่เข้าใจไรก็เมลล์มาได้คับgodarme@hot.

Comment

ขอบคุณครับคุณgodarme ผมจะไปลองทำดูครับ

Comment

Working...
            X