Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า Lost Planet Extreme Condition ไม่ได้ อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า Lost Planet Extreme Condition ไม่ได้ อ่ะครับ

ลงเกมเสร็จแล้ว พอเข้าเกมเลือก DirectX 9 (เครื่องผม WnXp) ก็ขึ้นว่า
    ERR09 : Unsupported function
    ลองลงdriver การ์ดจอใหม่ก็ยังไม่ได้อ่ะครับ
    ช่วยหน่อยน่ะครับ
    ขอบคุณครับ

ม่ายมีคนตอบเลยหรอคร้าบ T^T ผมซื้อมา เล่นไม่ได้ เง้อ เสียดาย ง่ะ

Comment

ซื่อการ์ดจอมาใหม่ ลองลงเกมแล้วเจอปัญหาเดียวกันเลย แต่มั่วไปมั่วมาแก้ได้แหละ

วิธีนะครับ ให้คุณปรับตัวคูณภาพของหน้าจอสัก800*600ก็ได้ เท่านี่ก็เข้าเกมได้แหละ พอเข้าเกมได้ก็ไปปรับขนาดหน้าจอให้ตรงกับความต้องการเป็นอันเสร็จ

Comment

Working...
      X