Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีแก้ปัญหาเข้าเกมส์แล้วค้างค่ะ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีแก้ปัญหาเข้าเกมส์แล้วค้างค่ะ !!!

พอจะทราบไหมค่ะ ว่ามันเป็นที่อะไร คือ สเปก

CPU P4 2.66
    Board P5SD2-X
    Ram 2 GB
    VGA Spark 7300 GT 512 M
    supply 450 w
    ส่วนฮาดดิก ใช้ 2 ลูก ตัวนึงต่อเป็นสาย แพร 40 GB อีกตัวต่อ SATA 160 GB

ทั้งหมดก็มีเท่านี้อะค่ะ เล่น เกมส์ PES 2009 ได้สบาย
    แต่พอเล่น Gear Of War ตอนแรกเล่นได้ พอเล่นได้สักพักจะไปปรับออฟชั่นเสียก็หาย
    กดอะไรไม่ได้เลย ดังนั้นจึง ปิดตัวเกมส์ แล้วเข้าใหม่ พอเข้าใหม่ ก็ ค้าง ตรง CG Logo ของเกมส์เลยอะค่ะ อีกเกมส์ก็ Play Guitar Hero Aerosmith เป็นคล้ายๆ กัน แต่ เล่นแบบ Quick Play ได้อยู่ แต่พอเล่น แบบ ผ่านด่านก็ค้างตอนโหลดเอาดื้อๆ และก็มีเกมส์ Far Cry 2 เล่นตอนแรกค้างตรง
    CG LOgo เกมส์เหมือนกัน แต่พอรีเครื่อง เข้าใหม่ก็ไม่เป็นไรเล่นได้แต่กระตุก เลยลบเกมส์ทิ้ง เห็นว่า
    ม่สนุกด้วย

อยากทราบค่ะว่าเป็นเพราะอะไรใครทราบช่วยบอกทีนะค่ะ อยากเล่น มากๆ ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

สเป๊กนี้ PES2009 สบายเลยเหรอครับ ปรับแบบ High ได้เลยป่าว

Comment

Working...
    X