Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD 4 Muti Play

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD 4 Muti Play

เข้าไปเล่นได้ไม่ถึง 10 วิ มันก็เด้งออกมาแล้วก้อขึ้นอย่างนี้เลย ตั้งแต่อัพแพท 1.5 เนี่ย Crack ก็เปลี่ยนแล้วนะครับ มีใครเป็นหรือพอจะรู้บ้างหรือป่าวครับ
    iw3mp 2008-02-11 15-55-27-20.jpg
    *ULTl2ASONIC นี่ชื่อโปรไฟล์ผมนะ

ลองอัพเดท PunkBuster หรือยังครับ

Comment

อัพแล้วครับ add COD4 ลงใน PB แล้วลองอัพแล้ว แต่ก็ยังเหมือนเดิม
      Last edited by ultrasonic; 11 Feb 2008, 17:07:41.

Comment

ก็เป็นเหมือนกัน
        ถ้าเข้าใจไม่ผิด เค้าบอกว่า PB
        มันไม่ชอบตัว Crack (เถื่อน)
        มันจะฝังตัวเองลงบน Ram บางส่วน
        คอยจับผิด Crack

ที่ทำแล้วเล่นได้ คือ ลงวินโดว์ ใหม่ ครับ
        จ้าววว นายยยยย
        Attached Files

Comment

ผมลองเข้าไปเล่นแล้วงงๆ

Comment

ถ้าจะเล่นออนไลน์ ผมว่าซื้อแผ่นแท้มาดีกว่า ผมเล่นแต่เซิฟนอกมันโคตร ฝรั่งเทพๆเพียบเลย คนเอเชียก็เล่นเยอะนะ เท่าที่ดูจากชื่อ

Comment

ถึงกับต้องลง window ใหม่เลยหรอเนี่ย

Comment

ลองไปหาแครกตัวอื่นๆดูสิครับ น่าจะได้ ผมก็ลองตั้งหลายอัน ก็เล่นได้นะครับ ในใจคิดจะซื้อของแท้แต่สักพักก็เบื่อ ผมเลยไปเล่น TF2 ของแท้สนุกดี ไม่เบื่อ

Comment

Working...
                X