Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU

อยากจะถามว่าCpu AM2+ สามารถใช้กะบอร์ด AM2 ได้ป่ะครับ
    และก็Cpu AM2 สามารถใช้กะบอร์ด AM2+ ได้ป่ะครับ
    แล้วบอร์ด AM2+ กับ CPU มันจะออกมาขายช่วงไหนอ่ะครับอยากได้มาเป็นลูกน้องข้างกายบ้าง

งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง5

Comment

ไม่ต้องสับสนครับ AM2 ใช้ด้วยกันได้ครับ ทั้งซีพียูและเมนบอร์ด

Comment

ยังไม่รู้จะออกเมื่อไร ..

Comment

แบบนี้ต้องถามหมอดูแล้วล่ะ...ยังไม่ได้ยินข่าวเลย

Comment

อยากได้ M2N-E แต่ก็อยากจะรอ AM2+ ตัดสินใจม่ะถูก ซื้อของทุกอย่างเตรียมไว้พร้อมล่ะ
            เหลือแต่ตัดสินใจที่ไอ้สองตัวนี้นี่แหละครับ

Comment

Working...
            X