Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามเกี่ยวกับ wireless mouse ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถามเกี่ยวกับ wireless mouse ครับ

มีท่านใดใช้ wireless mouse 2-3 อัน ภายในบริเวณใกล้ๆกันมั๊ยครับ สัญญาณมันจะสับสนมั๊ยครับ ถ้าต่างยี่ห้อหรือต่างรุ่นกันจะมีปัญหามั๊ยครับ

ใช้อยู่ไม่มีปัญหาครับ

Comment

แล้วถ้าเป็นยี่ห้อเดียวกันรุ่นเดียวกัน จะมีปัญหามั๊ยครับ

Comment

แต่ละยี่ห้อ มันมีมุมการทำงานครับ ถ้าไม่อยู่ในองศาการทำงาน ก็ไม่มีปัญหา

Comment

แต่ละยี่ห้อ มันมีมุมการทำงานครับ ถ้าไม่อยู่ในองศาการทำงาน ก็ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
          X