Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีเซฟ Gears of wars

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธีเซฟ Gears of wars

ผมเล่นเกมส์ Gears of wars ไปได้พักใหญ่ๆแล้วจากนั้นก็ออกเล่นแล้วกลับมาเล่นไหม่มันให้เล่นตั้งแต่ตนอะทำไมมันไม่เซฟอะงง ตอนกำลังเล่นเกมส์กดดูก็ไม่มีคำสั่งเซฟอะไม่อยากเล่นไหม่ทุกครั้งอะ ยังไงก็ช่วยบอกผมที่คับว่าเซฟยังไง

พอเข้าเกมส์แล้ว จะมีหน้าเมนู ตรงนั้นสามาถกด F1 ได้หรือเปล่า ถ้าได้สร้าง profile ก่อนครับ

Comment

ลงโปรเเกรมเกมฟอวินโดว์ยังครับถ้าลงก็เซฟได้เลย

Comment

Originally posted by anurock_core2 View Post
        พอเข้าเกมส์แล้ว จะมีหน้าเมนู ตรงนั้นสามาถกด F1 ได้หรือเปล่า ถ้าได้สร้าง profile ก่อนครับ
        ตามนั้นคับ

Comment

Working...
        X