Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมดู Nero 7 ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมดู Nero 7 ด้วยครับ

คือผมลงวินโดวส์ใหม่ เป็น XP ORI SP2 เเล้วผมลง Nero7 ไป เเล้วพอเปลื่ยนภาษาเป็น ไทย
    มันก็ขึ้นเป็นภาษาต่างดาว ทำยังไงดีครับ

ไปโหลดไฟล์ภาษาไทยหรือหาตัวอื่นมาลงครับ

Comment

แมร่ง ตรูไปโหลด Nero8 มาเเล้วมันก็เป็นเหมือนเดิม

Comment

Nero 8 ผมใช้ได้ครับ ไม่มีปัญหา

ลองเปลี่ยนตรงนี้ให้เป็นภาษาไทยหรือยังครับ

ความจริงต้องให้เป็นไทยทั้งหมดเลยก็จะดีมากเลยครับ
        Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:02.

Comment

Working...
        X