Announcement

Collapse
No announcement yet.

CAT CDMA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CAT CDMA

จะย้ายบ้านแต่ ADSLไปไม่ถึง เลยไปดูของCAT เซ้งเลยครับ เห็นราคาโมเดมแล้ว ตัวที่เป็น CDMA2000 1xEV-DO หมื่นต้นๆ (ซื้อโมเดม ADSL ได้ 8-9 ตัวเลย)แล้วยังงี้มันจะมีคนใช้สักกี่คน

คนที่มีคาวมจำเป็นไงครับ ต่อให้ตัวละ 3 หมื่น ถ้าจำเปนก็ต้องใช้

แต่ของเค้าแรงดีจริงๆ 3M

Comment

Originally posted by MAIMAI View Post
      คนที่มีคาวมจำเป็นไงครับ ต่อให้ตัวละ 3 หมื่น ถ้าจำเปนก็ต้องใช้

แต่ของเค้าแรงดีจริงๆ 3M
      ผมหมายถึง บุคคลธรรมดาอย่างเราๆท่านๆ ผมว่านะ ถ้าผมมีความจำเป็นต้องใช้ ผมใช้ 56k ถูกกว่าเยอะ

Comment

รุ่น Fixed Wireless Terminal เค้าก็มีนิครับ ไม่แพง เร็วกว่าโมเด็ม 56 เค แต่ช้ากว่า ADSL ต่อได้ 153 kbps แต่ดาวโหลดได้ประมาณ15kครับ ท่านจะเอารุ่นนั้นมันเป็น USB MODEM ก็แพงซิครับ เพราะเพิ่งเปิดตัวในบ้านเรา ความเร็ว 3.1M นะ ถ้าอยู่ไกลเสาเกิน 2 กิโลเมตร มันไม่ถึง 3.1M นะครับ ผมเคยใช้ เพิ่งได้สาย TOT เลยเปลี่ยนมาใช้ 2 M ของ TOTครับ http://www.catcdma.com/product/fixed_wireless.htm

Comment

Working...
        X